ส่งมอบกล่องยูเอชทีในโครงการกล่องวิเศษ ทางพิเศษรักษ์โลก กับการทางพิเศษแห่งประเทศไทย
![ส่งมอบกล่องยูเอชทีในโครงการกล่องวิเศษ ทางพิเศษรักษ์โลก กับการทางพิเศษแห่งประเทศไทย ส่งมอบกล่องยูเอชทีในโครงการกล่องวิเศษ ทางพิเศษรักษ์โลก กับการทางพิเศษแห่งประเทศไทย](https://esc.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/01/216553_0-1024x577.jpg)
วันที่ 11 มกราคม 2567 ศูนย์วิทยบริการเพื่อส่งเสริมการเกษตร สำนักพัฒนาการถ่ายทอดเทคโนโลยี ส่งมอบกล่องยูเอชทีที่แกะ ล้าง เก็บ โดยจะนำไปรีไซเคิลเป็นแผ่นชิปบอร์ดประกอบเป็นโต๊ะ-เก้าอี้นักเรียน เพื่อร่วมสนับสนุนในโครงการกล่องวิเศษ ทางพิเศษรักษ์โลก กับการทางพิเศษแห่งประเทศไทย เจ้าหน้าที่กรมส่งเสริมการเกษตร มีส่วนร่วมได้ง่าย ๆ เพียงแกะ ล้าง เก็บ กล่องยูเอฃทีแล้วนำไปใส่กล่องที่จุดรับ จำนวน 3 จุด ได้แก่ อาคาร 1 กรมส่งเสริมการเกษตร (ฝั่งกลุ่มพัสดุ กองคลัง) อาคาร 2 โรงพิมพ์กรมส่งเสริมการเกษตร และอาคาร 3 อาคารส่งเสริมการเกษตรเบญจสิริกิติ์
วันที่ 26 ธันวาคม 2566
![วันที่ 26 ธันวาคม 2566 วันที่ 26 ธันวาคม 2566](https://esc.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/01/874808-1024x768.jpg)
วันที่ 26 ธันวาคม 2566 ผู้รับบริการ ณ ห้องสมุดกรมส่งเสริมการเกษตร
วันที่ 22 ธันวาคม 2566
![วันที่ 22 ธันวาคม 2566 วันที่ 22 ธันวาคม 2566](https://esc.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/12/318610_0-1024x768.jpg)
วันที่ 22 ธันวาคม 2566 ผู้รับบริการ ณ ห้องสมุดกรมส่งเสริมการเกษตร
วันที่ 6 ธันวาคม 2566
![วันที่ 6 ธันวาคม 2566 วันที่ 6 ธันวาคม 2566](https://esc.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/12/314172_0-768x1024.jpg)
วันที่ 6 ธันวาคม 2566 ผู้รับบริการ ณ ห้องสมุดกรมส่งเสริมการเกษตร
วันที่ 20 ตุลาคม 2566
![วันที่ 20 ตุลาคม 2566 วันที่ 20 ตุลาคม 2566](https://esc.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/11/283564_0-1024x768.jpg)
วันที่ 20 ตุลาคม 2566 ผู้รับบริการ ณ ห้องสมุดกรมส่งเสริมการเกษตร